



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA



Unapojibu tafadhali taja:  
Kumb. Na. NDC/L.10/14/III/101

07/01/2024


Yah: TANGAZO LA KUITWA KAZINI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Newala anapenda kuwataarifu waombaji wa kazi wa nafasi ya **Mtendaji wa Kijiji Daraja la III** waliofanya usaili kuanzia tarehe **06/01/2024** hadi **07/01/2024** kuwa waombaji wa kazi waliofaulu usaili huo ni kama walivyoorodheshwa kwenye tangazo hili.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri (**Mkurugenzi Mtendaji (W), Halmashauri ya Wilaya ya Newala**) ndani ya siku saba (07) kuanzia tarehe ya tangazo hili wakiwa na vyeti halisi (**Original Certificates**) vya kidato cha nne/sita na vyeti vya taaluma ili kuendelea na taratibu za Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika Tangazo hili watambue kuwa hawakufaulu usaili, hivyo, wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA.	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1.	MTENDAJI WA KIJIKI III	1. KASSIMU SALUMU MWETINDWA 2. REGINA STEVEN MASANJA

  
Duncan G. Thebas  
**MKURUGENZI MTENDAJI (W)**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA.**

**MKURUGENZI MTENDAJI**  
**WILAYA YA NEWALA**