

* M P Y A *



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA

SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA



18/07/2022

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA KAZI YA SENSA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Newala, kwa niaba ya Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa ya Watu na Makazi anapenda kuwajulisha wote waliokidhi vigezo vya kazi ya muda kwa nafasi ya Karani na Msimamizi wa TEHAMA kupitia tangazo la kazi la tarehe 05 Mei 2022 kuwa wameitwa kwenye usaili.

Usaili kwa nafasi za Karani wa Sensa utafanyika tarehe 20/07/2022 kuanzia saa 02:00 asubuhi katika Ofisi ya Kata uliyoombea. Kwa nafasi ya Msimamizi wa TEHAMA Usaili utafanyika tarehe 22/07/2022 kuanzia saa 03:00 asubuhi kwenye ukumbi wa Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Newala. Wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo kama ifuatavyo:-

- I. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye usaili akiwa na Cheti halisi cha kidato cha IV (Original Certificates).
- II. Kila msailiwa anatakiwa kufika na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi kati ya vifuatavyo:- Kitambulisho cha mpiga kura, Kitambulisho cha Uraia, Leseni ya Udereva, Hati ya kusafiria au kitambulisho cha bima ya afya.
- III. Waombaji ambao majina yao hayakuorodheshwa wahesabu kuwa maombi yao hayakutumwa kikamilifu.

Watakao faulu kwenye usaili, ndio tu watakao itwa kwa ajili ya mafunzo.

IKUMBUKWE:

#Sensa ya watu na makazi inatarajiwa kufanyika usiku wa kuamkia siku ya Sensa yaani Jumanne ya tarehe 23/08/2022 ikihusisha sensa 2 kwa wakati mmoja (Sensa ya watu na makazi na Sensa ya Majengo) #

* M P Y A *

Ukurasa wa 1



Limebandikwa
18/7/2022