JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA

A AJIRA YA MKATABA

TANGAZO L

ewala anawatangazia wananchi wote
lengo la kujaza nafasi ya Afisa
ini ya Halmashauri ya Wilaya ya
tanzania wote wenye sifa

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya.Nk !
wenye sifa zinazotakiwa kutuma maombi ya kaz-l W

Masoko kwa ajili ya Redio Newala F.M ambayo iko ch -
Newala. Hivyo, kufuatia uwepo wa nafasi hiyo, anawatangazia wa

kutuma maombi kama ifuatavyo:-
AFISA MASOKO — NAFASI 1

SIFA ZA MWOMBAJI
o Mwombaiji awe raia wa Tanzania.
e Mwombaji awe na akili timamu.
« Awe na uwezo wa kuzungumza lugha ya Kiswahili na Kiin
e Awe mwenye kujiamini na mwenye uwezo wa kumshawishi Mteja.
e Lazima awe amesoma Computer na kuwa na uwezo wa kuitumia ipasavyo.
e Awe amehitimu elimu ya kidato cha Nne au Sita.
o Mwenye uzoefu kwenye masula ya Masoko atapewa kupaumbele.
o Awe amehitimu Shahada ya kwanza kutoka katika chuo chochote kinachotambuliwa
na Serikali ambao wamejiimarisha katika mojawapo ya fani zifuatazo;
v Masoko.
v Mipango ya miradi na Uongozi.
v Uongozi katika Biashara.

gereza kwa ufasaha.

KAZI ZA KUFANYA
1. Kutafuta Masoko.

2. Kus?mamia na kuratibu matangazo yaliyotokana na utafutaji wa wateja na kuyatolea
taarifa kwenye mamlaka husika.

Kutoa ushauri wa kitaalam kuhusu uboreshaji wa masoko na kuongeza mauzo
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5. Kutangaza ubora wa huduma zinazotolewa kwa wateja ili kuwavutia kwa lengo la

kuongeza wigo mpana wa upatikanaji wa wateja. |
Kuandaa na kutoa taarifa kwa Meneja wa Redio kuhusu hali ya masoko na watea

kila mwezi kwa ajili ya kuwasilishwa kwenye vikao vya kisheria kwa batua zaidi.
7. Kushawishi Wateja kwa kutumia njia bora ya kitaalum ili kuongeza wigo wa masoko
8. Na majukumu mwengine atakayopangiwa na Mkuu wake wa kazi.

MSHAHARA
e Kuhusu Mshahara ni Makubaliano.

TARATIBU ZA KUTUMA MAOMBI NA KUPOKEA TAARIFA ZA KUITWA KWENYE
USAILI

1. Barua ya maombi iandikwe kwa mkono na iambatanishwe na nakala za vyeti vya
elimu, taaluma na CV (Curriculum Vitae), cheti cha kuzaliwa na picha moja ya
passport size ya hivi karibuni.
Barua iandikwe namba za simu za mwombaji za kiganjani zinazopatikana.
Mwombaji awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 03/1/2022 saa 9: 30 Alasiri siku ya Alhamisi.
Waombaji waandike majina yao yote matatu kwa kirefu.
Taarifa za kuitwa kwenye usaili itatumwa kwenye Tuvuti ya Halmashauri ambayo ni
www.newaladc.go.tz.

SIS I AN

Barua za maombi ya kazi zitumwe kwa anuani au kuletwa moja kwa moja Ofisi za
Halmashauri zilizopo Mtaa wa Maputi — Jengo la Watoto wenye ulemavu na sio kupitia
barua pepe kwani maombi yatakayoyumwa kawa nia hiyo hayatafanyiwa kazi. Hivyo barua
zitumwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Newala,
Sanduku la Posta 16,

NEWALA.

Tangazo limetolewa leo tarehe 21/12/2022 na;

Duncan G. Thebas
MKURUGENZI MTENDAJ| (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA

JGERT M TENDAN
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