



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA

19/11/2021

TANGAZO LA ZABUNI

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri)

TANGAZO LA MWALIKO WA MAKAMPUNI BINAFSI KUFANYA KAZI YA UPANGAJI NA UPIMAJI WA VIWANJA KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA NEWALA

Halmashauri ya wilaya Newala inaalika makampuni binafsi ya kufanya upangaji na upimaji wa viwanja katika maeneo ya Mmovo, Mpotola na Mchemo kwa kushirikiana na Halmashauri.

Halmashauri imepanga kazi hii kufanyika kwa utaratibu wa kugawana asilimia ya viwanja vitakavyopatikana kati ya Mmiliki wa ardhi, Kampuni na Halmashauri kwa mujibu wa mkataba utakaofanyika kati ya Halmashauri na Kampuni.

Makampuni binafsi yenye sifa na uzoefu unaotambuliwa na Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi yanakaribishwa kuleta maombi ya kazi.

Mwisho wa kuwasilisha maombi haya ni tarehe ni tarehe 03/01/2022 siku ya Jumatatu saa 9.30.

Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Newala

LIMETOLEWA NA

DUNCAN G. THEBAS

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA

**MKURUGENZI MTENDAJI
WILAYA YA NEWALA**