

HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA

UTEKELEZAJI WA MIRADI KUPITIA MAPATO YA NDANI KIPINDI CHA JULAI- MACHI, 2017 MWAKA 2016/2017

NA	IDARA/ SEKTA	LENGO LA MWAKA LA SHUGHULI.	ENEO LAUTEKELEZAJI	UTEKELEZAJI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	FEDHA TUMIKA	SALIO	MAELEZO
1	UTAWALA	Kuwezesha uchangiaji wa 20% ya makusanyo ya vijiji ifikapo Juni 2017	Wilayani	Upelekaji wa fedha hizo unaendelea kufanyika kadiri ya ukusanyaji ulivyofanyika	80,000,000	21,289,345	21,289,345	-	Upelekaji wa fedha 20% ya mapato kutoka katani unaendelea kufanyika
2	ELIMU MSINGI NA SEKONDARI	Kuwezesha utengenezaji wa madawati kwa shule za msingi na sekondari ifikapo Juni 2017	Wilayani	Viti 1000 vimetengenezwa, zoezi la upakaji rangi linaendelea, pia zoezi la utengenezaji meza linaendelea	50,000,000	28,751,200	28,751,200	-	Utengenezaji wa viti 1000 na meza 1000 kwa ajili ya shule za sekondari unaendelea kukamilishwa
		Kuwezesha upimaji wa uthamini wa uanzishwaji wa mji wa Kitangari ifikapo Juni 2017	Kitangari	ulipaji wa ada ya uthamini wa mali za Halmashauri umefanyika	4,350,000	2,526,620	2,526,620	-	Shughuli imefanyika
JUMLA KUU					134,350,000	52,567,165	52,567,165	-	

UTEKELEZAJI MIRADI KUPITIA RUZUKU YA MAENDELEO (CDG) TOKA SERIKALI KUU

MIRADI YA NGAZI YA KATA

NA	IDARA/SEKTA	LENGO LA MWAKA LA SHUGHULI	ENEO LA UTEKELEZAJI	UTEKELEZAJI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	FEDHA TUMIKA	SALIO	MAELEZO
1	AFYA	Kuwezesha ukamilishaji wa zahanati ya kijiji cha Ngongo	Ngongo	Utekelezaji unaendelea	14,000,000	14,000,000	-	14,000,000	Fedha zimeshahamishiwa kwenye akaunti husika
		Kuwezesha Ukamilishaji wa Zahanati kata ya Maputi ifikapo Juni 2017.	Maputi	Utekelezaji unaendelea	14,000,000	14,000,000	-	14,000,000	Fedha zimeshahamishiwa kwenye akaunti husika
		Kuwezesha ukamilishaji wa Wodi ya wagonjwa katika kituo cha Afya Kitangari ifikapo Juni 2017.	Kitangari	Maandalizi ya ijenzi yanaendelea kufanyika	14,000,000	14,000,000		14,000,000	
		Kuwezesha ujenzi wa Zahanati 1 katika kijiji cha Mtopwa ifikapo Juni 2017	Mtopwa	Maandalizi ya ijenzi yanaendelea kufanyika	14,000,000	10,000,000	-	10,000,000	
2	ELIMU	Kuwezesha ukamilishaji wa maabara 3 katika Sekondari ya Chitekete ifikapo Juni 2017	Chitekete	Maandalizi ya ijenzi yanaendelea kufanyika	14,000,000	14,000,000	-	14,000,000	
		Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi wa nyumba 1 ya mwalimu katika sekondari ya Mmulunga ifikapo Juni 2017	Mmulunga	Maandalizi ya ijenzi yanaendelea kufanyika	14,000,000	10,000,000	-	10,000,000	
		Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba 1 ya mwalimu katika sekondari ya Malatu ifikapo Juni 2017	Malatu	Ukamilishaji unaendelea kufanyika	14,000,000	14,000,000	-	14,000,000	

NA	IDARA/ SEKTA	LENGO LA MWAKA LA SHUGHULI	ENEO LA UTEKELEZAJI	UTEKELEZAJI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	FEDHA TUMIKA	SALIO	MAELEZO
		Kuwezesha ujenzi wa nyumba 1 ya mtumishi S/M Mdimba ifikapo Juni 2017	Mdimba Mpelepele	Taratibu za utekelezaji zinaendelea	14,000,000	14,000,000	-	14,000,000	
MIRADI NGAZI YA WILAYA									
3	UTAWALA	Kuwezesha ukarabati wa Jengo la ofisi kuu ya Utawala ifikapo June 2017	Makao makuu	Ukarabati unaendelea kufanyika	10,169,600	8,628,460	-	8,628,460	
		Kuwezesha ukarabati wa nyumba ya mkurugenzi ifikapo Juni 2017	Makao makuu	Utekelezaji wa shughuli hii umekamilika	15,000,000	15,000,000	14,803,940	196,060	Ukarabati wa nyumba umefanyika
		Kuwezesha ukarabati na ununuzi wa samani Redio Newala ifikapo Juni 2017	Nangwala	uboreshaji wa vifaa na samani unaendelea kufanyika	15,000,000	15,000,000	6,988,500	8,011,500	Utekelezaji unaendelea
JUMLA YA CDG					152,169,600	142,628,460	21,792,440	120,836,020	

TAARIFA YA UKAMILISHAJI HATUA YA KWANZA YA UJENZI WA MAABARA KWA MWAKA 2016/2017.

FEDHA DAIWA TSHS	53,225,000
FEDHA TOLEWA	53,225,000
FEDHA TUMIKA	29,278,500
SALIO	23,946,500

NA	LENGO LA MWAKA LA SHUGHULI	UTEKELEZAJI	FEDHA DAIWA	FEDHA TOLEWA	FEDHA TUMIKA	SALIO	MAELEZO
				MFUKO WA ELIMU			
1	Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara sekondari ya Lengo	Ukamilishaji wa vyumba unaendelea	2,445,000	2,445,000	-	2,445,000	Ukamilishaji wa vyumba utaendelea kufanyika
2	Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara sekondari ya Chitekete	ukamilishaji wa vyumba unaendelea kwa kuweka milango na upakaji rangi	Hakuna fedha inayodaiwa	-	-	-	Ukamilishaji wa vyumba utaendelea kufanyika
3	Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara sekondari ya Vihokoli	Ujenzi umekamilika kwa hatua iliyohitajika	Hakuna fedha inayodaiwa	-	-	-	Ukamilishaji wa vyumba utaendelea kufanyika
4	Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara sekondari ya Mtopwa	Ujenzi wa maabara umekamilika	5,000,000	5,000,000	-	5,000,000	utekelezaji wa mradi huu umekamilika tayari kwa hatua nyingine za ujenzi huo
5	Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara sekondari ya Chihangu	Ukamilishaji ujenzi wa vyumba vya maabara unaendelea kufanyika	5,000,000	5,000,000	3,000,000		Ukamilishaji unaendelea
6	Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara sekondari ya Mikumbi	Ukamilishaji wa vyumba vya maabara unaendelea kufanyika	6,445,000	6,445,000	4,108,000	2,337,000	Utekelezaji wa ujenzi wa maabara unaendelea kufanyika
7	Ukarabati wa vyumba kwa ajili ya matumizi ya maabara sekondari ya Mpotola	Ukarabati na ukamilishaji wa vyumba vya maabara umekamilika	5,000,000	5,000,000		5,000,000	Utekelezaji wa mradi huu umekamilika tayari kwa hatua nyingine za ujenzi

NA	LENGO LA MWAKA LA SHUGHULI	UTEKELEZAJI	FEDHA DAIWA	FEDHA TOLEWA	FEDHA TUMIKA	SALIO	MAELEZO
				MFUKO WA ELIMU			
8	Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara sekondari ya Makukwe	Utekelezaji/ukamilishaji wa mradi huu umekamilika	8,445,000	8,445,000	8,445,000	-	Utekelezaji wa mradi huu umekamilika tayari kwa hatua nyingine za ujenzi
9	Ujenzi wa jengo la maabara sekondari ya Malatu	Utekelezaji/ukamilishaji wa mradi huu umekamilika	5,445,000	5,445,000	5,445,000	-	Utekelezaji wa mradi huu umekamilika tayari kwa hatua nyingine za ujenzi
10	Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara sekondari ya Ushirika	Ujenzi umekamilika kwa hatua iliyohitajika	Hakuna fedha inayodaiwa				Utekelezaji wa mradi huu umekamilika tayari kwa hatua nyingine za ujenzi
11	Ujenzi jengo la maabara sekondari ya Maputi	ukamilishaji wa ujenzi wa vyumba vya maabara umekamilika	4,445,000	4,445,000	2,072,500	2,372,500	utekelezaji wa mradi huu umekamilika tayari kwa hatua nyingine za ujenzi huo
12	Ujenzi wa jengo la maabara sekondari ya Mdimba Mpelepele	ukamilishaji upo hatua za mwisho za upakaji rangi na uwekaji milango tayari kwa kukabidhiwa.	Hakuna fedha inayodaiwa				Ukamilishaji unaendelea kufanyika
13	Ujenzi wa chumba 1 na ukarabati wa chumba 1 cha maabara sekondari ya Mkoma	Ukamilishaji wa vyumba vya maabara unaendelea kufanyika	6,500,000	6,500,000	4,108,000	2,392,000	Ukamilishaji upo hatua za uwekaji milango na madirisha pamoja na rangi
14	Ujenzi wa chumba 1 na ukarabati wa chumba 1 cha maabara sekondari ya Mmulunga	Ukamilishaji wa vyumba vya maabara unaendelea kufanyika	4,500,000	4,500,000	2,100,000	2,400,000	Ukamilishaji upo hatua za uwekaji milango na madirisha pamoja na rangi
JUMLA KUU			53,225,000	53,225,000	29,278,500	21,946,500	

TAARIFA YA UPANUZI WA SHULE YA MNYAMBE SEKONDARI KWA FEDHA KUTOKA OFISI YA MKUU WA MKOA

FEDHA POKELEWA: TSHS - 12,000,000

FEDHA TUMIKA: TSHS - 12,000,000

FEDHA SALIO: TSHS - 0

NA	LENGO LA MWAKA LA SHUGHULI	UTEKELEZAJI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	FEDHA TUMIKA	SALIO	MAELEZO
1	Kuwezesha upanuzi na ununuzi wa vifaa mbalimbali katika shule ya sekondari Mnyambe	Ununuzi wa vifaa vya Jikoni na Ukarabati wa Madarasa umefanyika	12,000,000	12,000,000	12,000,000	0	Upanuzi na ukarabati unaendelea kufanyika kwa fedha za michango ya wananchi na mfuko wa elimu

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI ILIYOFADHILIWA NA FEDHA ZA MFUKO WA ELIMU

NA	LENGO LA SHUGHULI	UTEKELEZAJI	FEDHA TOLEWA	FEDHA TUMIKA	SALIO	MAELEZO
1	Utengenezaji wa Madawati 1000 ya elimu Sekondari	Viti 1000 vimetengenezwa, zoezi la upakaji rangi linaendelea, pia zoezi la utengenezaji meza linaendelea	32,775,000	32,775,000	-	Ukamilishaji utengenezaji wa madawati unaendelea kufanyika
2	Uchangiaji wa ukamilishaji wa madarasa malatu S/Msingi Mitahu	Jengo limeshapauliwa	5,000,000	5,000,000	-	Vifaa kwa ajili ya kuendelea na umaliziaji ujenzi vimeagizwa kupitia mfuko wa jimbo.
3	Umaliziaji wa nyumba za walimu Namangudu S/Msingi	Nyumba imeshapauliwa kupitia vifaa vilivyounuliwa	10,000,000	3,885,000	6,115,000	
4	Ukarabati wa madarasa S/Msingi Madaba	Utekelezaji unaendelea kufanyika na upo hatua ya kuweka lintu	10,000,000		10,000,000	Ukamilishaji unaendelea kufanyika
5	Ujenzi wa chumba cha darasa sekondari ya Lengo	Utekelezaji haujaanza	25,000,000		25,000,000	Taratibu za manunuzi zinaendelea
6	Ujenzi wa chumba cha darasa sekondari ya Malatu	Utekelezaji haujaanza	25,000,000		25,000,000	Taratibu za manunuzi zinaendelea

7	Ukamilishaji wa majengo ya maabara za Sekondari	taarifa ya utekelezaji zipo kwenye taarifa ya ujenzi wa maabara	53,225,000	29,278,500	23,946,500	Taarifa ya ujenzi wa maabara imeambatanishwa
8	kupunguza ulipaji wa deni la mkandarasi Bandiko Construction LTD kwenye ukarabati wa shule ya sekondari Mkoma II	Deni la Tshs 19,936,926.25 limepunguzwa kwa kulipa Tshs 4,000,000/=	4,000,000	4,000,000	0	Deni litaendelea kupunguzwa kadiri ya upatikanaji wa fedha kutoka vyanzo mbalimbali
9	Kuchangia uendeshaji wa shule ya Sekondari Kitangari(NDF)	Uchangiaji wa fedha umefanyika	15,000,000	15,000,000	0	fedha zilipelekwa kuchangia gharama hizo
JUMLA KUU			180,000,000	89,938,500	90,061,500	

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI ILIYOFADHILIWA NA FEDHA ZA P4R

ELIMU MSINGI

NA	LENGO LA SHUGHULI / MRADI	SHULE	UTEKELEZAJI	FEDHA TOLEWA	FEDHA TUMIKA	SALIO	MAELEZO
1	Ukarabati wa choo cha ofisi ya Elimu	Newala	Kwa sasa choo Kinatumika, bado kuweka marumaru	3,400,000	3,400,000	-	ujenzi umebakiwa na uwekaji wa tiles
2	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo 2	Mchemo	hatua ya umaliziaji	3,393,600	3,293,000	100,600	Umaliziaji unaendelea
3	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo 2	Chitenda	Utekelezaji upo hatua ya boma	3,393,600	3,000,000	393,600	Utekelezaji unaendelea
4	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo ya wanafunzi	Namdimba	Utekelezaji upo hatua ya shimo	3,393,600		3,393,600	Ujenzi unaendelea
5	Ujenzi wa choo matundu 10.	Chitekete	Utekelezaji upo hatua ya umaliziaji boma	1,000,000	1,000,000	-	Ujenzi unaendelea
6	Ujenzi wa vyoo matundu 10	Mnyeu	Ujenzi Umekamilika, vyoo vinatumika	1,600,000	1,600,000	-	Ujenzi umekamilika
7	Ujenzi wa matundu 4 ya vyoo 2	Nambudi	Ujenzi umekamilika vyoo vimeanza kutumika	2,000,000	2,000,000	-	Ujenzi umekamilika
8	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo 2	Mbonde	Kisima kimefunikwa na ujenzi wa choo umekamilika	1,557,060	1,557,060	-	Ujenzi umekamilika
9	Ukamilishaji Ujenzi wa madarasa 3	Mbonde	Zoezi la umaliziaji ujenzi limekamilika	5,000,000	5,000,000	-	Ujenzi umekamilika
10	kukamilisha ujenzi wa matundu 10 ya vyoo	Nakahako	Ujenzi umekamilika vyoo vimeanza kutumika	1,000,000	1,000,000	-	Ujenzi umekamilika
JUMLA KUU				25,737,860	21,850,060	3,887,800	

ELIMU SEKONDARI - MNYAMBE KWA FEDHA ZA LIPA KULINGANA NA MATOKEO (P4R)

NA	LENGO LA SHUGHULI	UTEKELEZAJI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	FEDHA TUMIKA	SALIO	MAELEZO
1	Kuwezesha Ukarabati wa shule ya sekondari Mnyambe	Ukarabati na upanuzi wa Mabweni Mawili, Ukarabati wa madarasa 4, Ukarabati wa maabara 3, Ukarabati wa bwalo la chakula, Ujenzi wa jiko, vyoo matundu 10 na kurekebisha Mfumo wa	259,000,000	259,000,000	0	259,000,000	Ujenzi unaendelea
JUMLA			259,000,000	259,000,000	0	259,000,000	

TAARIFA ZA UKAMILISHA MIUNDOBINU YA SHULE KWA FEDHA ZA LIPA KULINGANA NA MATOKEO (P4R)

NA	LENGO LA SHUGHULI	UTEKELEZAJI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	FEDHA TUMIKA	SALIO	MAELEZO
	Kuwezesha ujenzi na ukarabati wa miundombinu ya elimu Sekondari	Ujenzi wa matundu ya vyoo vya walimu kwenye shule za sekondari za Mdimba Mpelepele, Lengo na Mmulunga	Ujenzi wa vyoo unaendelea	10,178,100.00	10,178,100.00	0	Ujenzi wa choo za walimu upo hatua za umaliziaji
		Ukamilishaji ujenzi wa nyumba na choo ya mwalimu shule ya sekondari Mikumbi	Umaliziaji ujenzi umekamilika	5,291,177.00	5,291,177.00	0	
JUMLA KUU			-	15,469,277	15,469,277	-	