JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA

SHULE YA SEKONDARI MALATU
S.L.P 249,
NEWALA,
TAREHE....iinins

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MALATU
ILIYOPO WILAYA YA NEWALA KWA MWAKA 2021
1.0 UTANGULIZI
Ninafurahi kukujulisha kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha
kwanza katika shule hii kwa mwaka 2021.
Shule ya sekondari Malatu ilioyopo kata ya Malatu ipo umbali wa
takribani kilometa 18 kutoka kitangari ambayo ni makao makuu ya
Halmashauri ,Pia ipo umbali wa kilometa 26 kutoka Newala mjini
katika barabara ya kuelekea Kitangari.
Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 11.01.2021 na
mwisho wa kuripoti ni tarehe 25.01.2021.
1.0MAMBO YA KUZINGATIA
1.1 SARE ZA SHULE
(a) WAVULANA
(i) Suruali mbili (2) za rangi ya kahawia ugoro nzito zisiwe za
kubana au fupi na ziwe za marinda mbele.
(ii) Mashati mawili (2) meupe ya tetroni mikono mifupi yasiwe ya
kubana
(iii) Viatu vya ngozi vyeusi jozi mbili (2)
(iv) Soksinyeusi jozi mbili
(v) Sweta moja (1) la rangi ya bluu

(b) WASICHANA

(i) Sketi mbili (2) ndefu zinazovuka magoti za kitambaa cha rangi y
ya kahawia au ugoro na kisichopenyesha mwanga

(ii) Mashati mawili (2) meupe ya tetroni mikono mifupi yasibane

(iii) Viatu vya ngozi vyeusi jozi mbili (2) vyenye visigino vifupi.

(iv) Soksinyeupe jozi mbili (2)

(v) Swetamoja (1) larangi ya bluu litakalovaliwa wakati wa
baridi tu.



(vi)Hijabu inaruhusiwa iwe ya rangi nyeupe ifanane na kitambaa
cheupe cha kufunika kichwa

SARE ZA MICHEZO

A.WAVULANA

(i)Raba imara

(ii)Bukta nyeusi

(iii)Soksi ndefu za michezo

(iv)Tracksuit rangi ya bluu

(v)Fulana/T-shirt kwa shughuli za nje ya darasa mf.kilimo
zinapatikana shuleni

B.WASICHANA

(i)Raba imara

(ii0Soksi ndefu za michezo

(iii) Tracksuit rangi ya bluu

(iv)Fulana/T-shirt rangi ya bluu kwa shughuli za nje ya darasa
mf.kilimo zinapatikana shuleni

1.2 VIFAA VYA DARASANI
(i) Daftari counter book 2 quire 13,
(ii) kalamu za wino na za risasi za kutosha
(iii)mkebe wa hisabati.
(iii) Dictionary (kamusi) ya Kiingereza - Kiswahili ni ya lazima
(iv) Rimu moja (1) A4
(vi)spring file 1
1.3 MAHITAJI MUHIMU
(i) Kila mwanafunzi aje na vifaa vya usafi ufagio na kwanja
vitakaguliwa siku atakaporipoti.
(ii) Mzazi anatakiwa kutoa chakula cha mchana cha mwanafunzi akiwa
shuleni mwaka mzima.
(iii) Mzazi atahusika katika matibabu ya mwanafunzi kwa kuchangia
Tsh. 5,000/= ya CHF kwa wale ambao hawajajiunga na mfuko huo
wa bima ya afya.



SHULE YA SEKONDARI MALATU
FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE.

Sehemu A: ( Ijazwe na mwanafunzi mwenyewe)

1. Jina RAmili .ot

2. Jina 1la MZazi/MIEZI ....ccvureerenrirrrrerrerissinsesseseseseses s ssessssseasens

3. Anuani ya Mzazi /MIEZi.....ccumenerrneneinsineesesesessssssssssssssesssssssssssssessens

4. Nimekubali/sikubali kuendelea na masomo katika shule ya
sekondari Lengo.

5. Nimesoma na kuyaelewa maagizo na maelekezo yote niliyotumiwa,
naahidi kujifunza kwa bidii na kufuata maagizo yote kwa utii
mkubwa.

6. Sahihi ya mwanafunzi..........nn.. Tarehe.....vnnnnenesssenens

Sehemu B: ( Ijazwe na mzazi/ mlezi)

1. Jina kamili la mzazi au MIezZi ...t
Anuani ya kudumu ya (Kama iP0) ...ocememerenernsenesnesssesesesssesssssssssesssssessees
Namba ya SIMU ...
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Mahali anapoishi ... s

Kam ni mlezi ,uhusiano Na Mot ..o s sesreens
Nakubali/sikubali kijana wangu ajiunge na shule hii mwaka 2021
Naahidi kuwa kijana wangu atafika shuleni siku zote za masomo na
siku zingine atakazohitajika na uongozi wa shule

9. Kila siku kijana wangu atafika shuleni saa moja kamili asubuhi

10. Naahidi kutekeleza kwa wakati maagizo yote yatakayotolewa na

PN AW

shule.
11. Sahihiees Tarehe.... s
ANGALIZO:
- Tafadhali soma kwa umakini maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

- Nakutakia maandalizi mema ya kujiunga katika shule yetu.

Karibu Sana katika shule hii

WAKATI N.MTOTA
MKUU WA SHULE
0679-204722



