£

y

4
-

MUHTASARI WA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANT ROBO Y A 1 AN/
N
202172022 ULTOFANYIIA TAREHE 28/10/2021 KATIKA UKUMBIWA MIKU AN O 1
CHUO CHA UALIMU KITANGARI.
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WALIOHUDITURIA:

Ladda T, Mfaume
Duncan G, Thebas

Isabela D Makumbuli
Kazumari 1. Nauma
Rashidi 11, Lugomba
Lisinge Y. Abdala
Sardi Y. Rahisi
Chitwanga R. Ndembo
Iabian |. Mahanyuka
Swalehe ) Amri
Joalkim M., Mrope
Zeituni S, Chimula
Selina R, Mwaya
Zakina A. Mduma
Mohamedi Y. Abdala
Lihanjala S. Saidi
Habibu 3. Chilamula
Sharafi 5. Nasoro
Hashimu B, Namawa
Siwanina M. Jazari
Akayoha 1. Seleman
Saleh M. Kamtwanje
IFaiza O. Kahamba
Binac S. Amani

Asha 1. Libanda
Ally 11. Mwaya

Mussa S. Mtuvenge
Hussein S, Hitu

). Mhe. Monica 1., Mnayahe

WAJUMBIL: WASIOHUDHURIA
1. Mhe, Maimuna S, Mtanda

WAALIKWA
1. Ndg. Athumani R. Mrope

Diwani Kitangari

-Mwenvekit

Mkurugenzi Mtendaji (W) -Katibu

Diwani Maputi
Diwani Chiwonga
Diwani Nakahako
Diwani Nandwahi
Diwani Makukwe
Diwani Mtunguru
Diwani Mnyambe
Diwani Chitckete
Diwani Mkoma 11
Diwani Viti Maalum
Diwani Viti Maalum
Diwani Viti Maalum
Diwani Mtopwa
Diwani Mnycu
Diwani Nambali
Diwani Mikumbi
Diwani M/Mpelepele
Diwani Viti Maalum
Diwani Mkwedu
Diwani Mpwapwa
Diwani Viti Maalum
Diwani Viti Maalum
Diwani Viti Maalum
Diwani Muungano
Diwani Chilangala
Diwani Chihangu
Diwani Malatu
Diwani Mchemo

- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
-Mjumbe
-Mjumbe
-Mjumbe
-Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe

(%] CamScanner



é
9
Q
3\

;-

+*

&

(&

)

2

J

\

Ut 2N

~

Ndg. Danicl M. Zenda
ISP. Edward 1. Msilikale
Ndg. Edward Mukama
SSP. Amani M. Mussa

. Ndg. Alex D. Ndikile

Katibu Tawala Wilaya
Mkuu wa Polisi Wilaya
Mkuu wa TAKUKURU (W)
Mkuu wa Gereza (W)
Kaimu Meneja TANECU

WATAALAMU NA WASHAURI WALIOKUWE PO.
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Ndg. Famili T. Mshaghira -
Ndg. Hamis Mahmoud -
Dr. George S. Matiku -
Ndg. Sadock Biyogwa -
Ndg. Lucy I. Matem -
Ndg. Said M. Said -
Ndg. Alford Mpanda -
Ndg. Magreth Likonda -
Ndg. Innocent Magayane -

. Ndg. Denis Kaguo -
.Ndg. Friday Sondasy -
d 7.3

Ndg. Lukumbuso Mbwilo =

13. Ndg. Ally M. Said =
14. Ndg. Sylivester Ngonyani -
15. Ndg. Tumain Y. Sadick =

16.
74
18.
1.
20.
21-
22. Ndg. Mwalusamba E.A

23. Ndg. Mshamu Y.S -

Ndg. Alphonce M. Kazala -
Ndg. Innocent Mahundu -
Ndg. Rukia M. Balakali -

Ndg. Ponsiana J. Moyo -
Ndg. Tumaini S. Abdallah -

Ndg. Dotto Musiba -

24. Ndg. Nadhim Mkanga -
25. Ndg. Jane F. Mushi -
26. Ndg. John P. Hamis -
27. Ndg. Bahati S. Mkulia .
28. Ndg. Hamisi S. Kundindo =

29. Ndg. Rashid R. Mabaya

Kaimu Afisa Utumishi (W)

Kaimu Afisa Habari

Mganga Mkuu (W)

Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi (W)
Afisa Sheria
Afisa Utumishi

Afisa Kilimo,Umwagiliaji na Ushirika (W)
Afisa Ardhi na Maliasili (W)

Mweka Hazina (W)

Kaimu Mkaguzi wa Ndani (W)

Afisa Elimu Sekondari (W)

Afisa Uchaguzi

Kaimu Afisa Maendeleo ya Jamii (W)
Kaimu Afisa Mipango (W)

Kaimu Afisa Usimamizi wa Mazingira (!
Afisa Ardhi

Afisa Ushirika

Afisa Utumishi

Afisa Sheria

Afisa Biashara

Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)
Afisa Ugavi (W)

Afisa Tarafa Chilangala

Afisa Tarafa Mkwedu

Afisa Tarafa Mchemo

Afisa Tarafa Kitangari

Mwandishi wa Habari Newala Fm
Mwandishi wa Vikao

Mwandishi wa Vikao
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Mwe:y‘:}iﬁlzlli:/’; 01./5_921/20:712; KUFUNGUA MKUTANO

kawaida w;q‘ 311‘27:”[« lsl]/la 1\/\ ﬂ]m.nbc, Wageni waalikwa na Wataalam katika Mkutano wa

ujadili ko 1,'( f ,f :1 I a’n 1wax_11 robo ya Kwanza 2021/2022 na kuwaomba wajumbe
va kina agenda zote zitakazowasilishwa na kuwa wasikivu. Alifungua mkutano

saa (06:24 Mchana.

x?j?T{\SARi_NA 0ﬂ2221/2022: KUTHIBITISHA AGENDA ZA MKUTANO
ajumbe walizipitia Agenda na walithibitisha age da ziliz =13 forne
zijadiliwe katika Mkutano. agenda  zilizowasilishwa na kuridhia

MUHTASARI NA 03/2021/2022: KUTHIBITISHA MUHTASARI WA MKUTANO WA

BABAZA LA MADIWANI WA TAREHE 07/09/2021.
Wajumbe .wahupltia Muhtasari huo ukurasa hadi ukurasa hakukuwa na marekebisho
yeyote, wajumbe waliridhia Muhtasari huo uwekwe saini na kuwa kumbukumbu sahihi y2

mkutano.

MUHTASARI NA. 04/2021/2022: KUPOKEA NA KUJADILI TAARIFA YA MIRADI YA
MAENDELEO KWA KIPINDI CHA ROBO YA KWANZA 2021/2022.

Kaimu Afisa Mipango (W) aliwasilisha taarifa hiyo kwa kusema kuwa kwa mwaka wa
fedha 2021/2022 Halmashauri ilipanga kutekeleza miradi ya maendeleo yenye thamani va
Shilingi 9,478,802,002.00/ = Kati ya fedha hizo Shilingi 1,005,703,263.71 /= ni fedha za

bakaa za mwaka 2020/2021, na Shilingi 8,388,294,368/ =.

uni, 2021 Halmashauri imepokea shilingi 312,881,915.00/= Sawa na
i fedha zilizoidhinishwa kwenye bajeti na Tshs 312,8681,915.00/= ni

lizopokelewa.

Hadi kufikia tarehe 30 ]
asilimia 3.30% ambazo 1
sawa na asilimia 100% ya fedha zote i

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kujadili kama ifuatavyo.

Mjumbe alihoji kuwa kwa nini fedha za mradi wa WASH bado zipo hadi leo hazijatumika.
eneo ambayo fedha hizo hazijatumika kulikuwa

Kaimu Afisa Mipango (W) alijibu kuwa ma
a sasa fedha hizo sinaendelea kutumika, pia

na changamoto ya maji na mchanga ila kw
alieleza kuwa changamoto nyingine ni kubadilika kwa mfumo wa malipo kutoka mfumo

wa” EPICOR “ kuja mfumo wa MUSE jhivyo matumizi ya fedha hizo yalichelewa

kufanyika.

Mjumbe alihoji kuwa fedha zilizopokelewa nje ya bajeti zimepangiwa matumizi gani.
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Kaimu Afisa Mipango (W) alijibu kuwa fedha hizo zimeshaanza kutumika maenco husika.

Mjumbe alihoji kuwa ni shule zipi zilipangiwa matumizi ya hizo fedha.

Kaimu Afisa Mipango (W) alijibu kuwa ni Shule ya Sckondari Mpotola na Makukwe.

UJADILI TAARIFA ZA UTEKELEZAJI

MUHTASARI NA 05/2021/2022 KUPOKEA NA K
YA KWANZA 2021/2022

WA MIRADI YA MAENDELEO YA KATA ROBO

KATA YA KITANGARI

aya utekelezaji wa Miradi
wanza kwa mwaka wa
fa za utawala bora, hali

Mhe. Diwani viti maalum Tarafa ya Kitangari aliwasilisha taarif
a Kitangari kwa kipindi cha robo ya k
a hii imejumuisha taari
shughuli za kiuchumi na kijamii pamoja na
wemo, ujenzi wa vyumba
jara ya Ardhi, Ujenzi wa

ya maendeleo katika kata y
fedha 2021/2022 ambapo alisema kuwa taarif

ya elimu katika Kata, ustawi wa Wananchi,

utekelezaji wa Miradi mbalimbali ya Maendeleo katika Kata iki
""" ujenzi wa Ofisi ya Mas

vya madarasa, ujenzi wa ofisi za VL,
Ghala la Mazao na ujenzi wa matundu ya vyoo .

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kulikuwa na majadiliano yafuatayo.

ow
Mjumbe alihoji kuwa taarifa inaonyesha Kata ina v

taarifa hii ukoje.
va Kamati ya maendeleo ya Kata alijibu kuwa Mtendaji wa sita yuko standi ya

Mwenyekiti v
Mabasi kitangari hivyo ni sehemu ya mtendaji anafanya kazi katika kata ya Kitangari.

Mjumbe alishauri kuwa warekebishe kwenye Idadi ya walimu baada ya walimu 26 iwekwe

walimu 10.
Mjumbe alihoji Kata inampango gani katika kuhamasisha shughuli za kujitolea.

Mwenyekiti wa Kamati ya Maendeleo ya Kata alijibu kuwa wamejipanga kutoza faini ya
shilingi elfu kumi kwa kila Mwananchi ambae hatashiriki shughuli za kujitolea.

Mjumbe alishauri kuwa Waheshimiwa Madiwani wawe wanapitia taarifa zao kabla ya

kuziwasilisha Halmashauri.

Mjumbe alihoji kwa nini Watendaji wa Kata hawaalikwi kwenye Mkutano wa Baraza la

Madiwani.
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vikurugenzi Mtendaji VY alin . --
§ tendaji (W) alijibu kuwa Watendaji wa Kata sio w atumbe aidha kutokana na

gtinyu wa bajeti nao unachangia wasialikwe

KATA YA MAKUKWE

va utekelezaji Wi

Mhe. Diwani wa Kata va Makukwe aliwasilicha taarifa

i ch vy va kwan o bowra rre
a ropo va Kv anza kwam

Maendeleo katika kata va Makukwe kwa kipindi ¢

'l ~ . . o s . R -
202172022 ambapo alisema kuwa taarifa hii imejumuisha taarifa 7a utawala Dora, hali va
elimu katika Kata, Ustawi wa wananchi, shughuli 7a Kiuchumi na kijamii pamaa na

leo katika kata ikiwemo, ujenzi wa vy urmnba

utckelezaji wa Miradi mbalimbali va Maendel
vya madarasa, Ujenzi wa Wodi katika Zahanati va Makukwe na 1 ye

natunda

penzi wa |

VYOO,
a na utckelezaj wake na hakukuwa na

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kuridhik

majadiliano.

KATA YA MAKOMA I

Mhe. Diwani wa Kata ya Makom va utekelezajp wa Miradt va
Maendeleo katika Kata ya Makoma Il kwa kipindi cha robo ya Kwanza kwa mwaka

fodha 202172022 ambapo alisema kuwa taarifa hii imecjumuisha taa rifa za utawala bora, hali
va climu katika Kata, Ustawi wa Wananchi, shughuli za kiuchumi na kijamii pamoja na
a Miradi mbalimbali va Maendeleo katika Kata ikiwemo, ujenz wa vyumba
i wa Ofisi za Vijiji, ukarabati wa vyumba vva madarasa,Ujenzi wa

ofisi ya Kata na ujenzi wa matundu va vvoo

all aliwasilisha taarifa

wa

utekelezaji W
vva madarasa, ujenz
nyumba za walimu, ujenzi wa

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kuridhika na utekelezaji wake na hakukuwa na

majadi]iann.

KATA YA MTUNGURU

a Mtunguru aliwasilisha taarifa va utekelezaji wa Miradi va

Mhe. Diwani wa Kata v
a kwanza kwa mwaka wa

maendeleo katika Kata va Mtunguru kwa kipindi cha robo ¥

{edha 2021/2022 ambapo alisema kuwa t
va elimu katika Kata, Ustawi wa Wananchi, shughuli za kiuchu
adi mbalimbali va Maendeleo katika Kata ikiwemo, ujenzi wa vvumba

utekelezaji wa mir
vyva madarasa, ujenzi wa Ofisi za vijiji, Ujenzi wa Wodi va wazazi Zahanati ya Mtungu-u

ya Mtumishi Zahanati va Ngongo, Ujenzi wa Zahanati va Mango na

aarifa hii imejumuisha taarita za utawala bora, hali

mi na kijamii pamoja na

JLUjenzi wa nyumba

ujenzi wa matundu va vvoo.

n!
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wajumbe  walii ) ifa hiv _—
I aliipokea taarifa hivo na kuridhika na utckelezaji wake na hakukuwa na

majadiliano.
KATA YA CHIHANGU

&) TYAT 3 y , 3 T . iy op os . :
Mhe. Diwani wa Kata ya Chihangu aliwasilisha taarita va utekelezaji wa Miradi yva
maendeleo katika Kata va Chihangu kwa kipindi cha robo ya kwanza kwa mwaka wa fedha

20?2 MDD . g i e . : . .
2021/2022 amlmpn aliserma kuwa taarifa hii nnc]unmlsha taarifa za utawala bora, hali

qli za kiuchumi na kijamii pamoja na

va climu katika Kata, ustawi wa Wananchi, shugl
nzi wa vyumba

lco katika Kata ikiwemo, uje

utekelezaji wa miradi mbalimbali va maende
angu, na ujenzi wa

vya madarasa, Ujenzi wa Wodi va Mama na Mtoto Kituo cha Afya Chil
matundu va vyoo.

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kuridhika na utekelezaji wake hakukuwa na

majadiliano.

MUHTASARI NA. 06/2021/2022 KUFUNGA MKUTANO

Mwenyekiti baada ya majadiliano aliwashukuru wajumbe kwa utulivu wao na michango

katika mkutano alifunga Mkutano mnamo saa 07-20 mchana.

"UMETHIBITI’SHWA NA”

MWENYEKITIL

KATIBU
JISA:....!.B.\.). NCMGT ]INA:.I«.é?!?.’?..fﬁf.i.?!{’.”.H.. ik
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