

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA

SHULE YA SEKONDARI MPELEPELE,

SLP 228,

NEWALA.

TAREHE.....

Kumb Na

Mwanafunzi

S.L.P

.....

YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021

Ninayo furaha kukujulisha kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Mpelepele.

Shule hii ipo katika kata ya Mdimba, Tarafa ya Mkwedu Wilaya ya Newala. Hii ni shule ya kutwa na ni mchanganyiko yaani (wavulana na wasichana).

Kumbuka kwamba wewe ni miongoni mwa wanafunzi wachache waliobahatika kupata nafasi hii muhimu kwako na kwa Taifa kwa ujumla. Hivyo ni matumaini yangu kuwa utaitumia fursa hii kwa manufaa yako na Taifa kwa ujumla.

Pia unapaswa kuwa mfano mzuri wa kuigwa na wenzako kwa tabia na mwenendo mzuri, ukiwa shuleni na nje ya shule.

Unatakiwa kukamilisha maagizo yote yaliyoambatanishwa na barua hii. Pia soma na kuzielewa sheria za shule kikamilifu.

Ninakutakia masomo mema.

.....

MKUU WA SHULE

Simu: 0714 601 106

1.0 MAHITAJI YA SHULE (WAVULANA)

1. Shati nyeupe za mikono mifupi za kitambaa au tetroni. Shati yenye kuonyesha (transparent) na lakubana sana haliruhusiwi hapa shuleni.
2. Suruali mbili za kitambaa cha kaki, (zisiwe za kubana au modo)
3. Fulana ya rangi ya zambarau (yenye nembo na motto wa shule)
4. Viatu vya ngozi nyeusi jozi mbili.
5. Soksi za rangi nyeupe jozi mbili.
6. Raba za michezo jozi mbili.
7. Kaptula na fulana ya mikono mifupi kwaajili ya michezo (rangi ya bluu)

MAHITAJI YA SHULE (WASICHANA)

1. Shati mbili nyeupe za mikono mifupi za kitambaa cha pamba au tetroni, nguo za kubana au za kuonesha viungo vya mwili (transparent) haziruhusiwi.
2. Sketi mbili za kitambaa cha kaki.
3. Fulana ya rangi ya zambarau (yenye nembo na motto wa shule)
4. Viatu vya ngozi nyeusi jozi mbili (visiwe na kisigino kirefu, bajaji haziruhusiwi kwani vikikamatwa shuleni vitaharibiwa)
5. Soksi za rangi nyeupe jozi mbili. Tracksuit na fulana kwaajili ya michezo (rangi ya bluu)
6. Raba za michezo jozi mbili.

2.0. MAMBO MENGINE MUHIMU

- a) Medical examination form ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya serikali. Form hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni.
- b) Form ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi /mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.
- c) Form ya mzazi kukiri kukabiliana na sheria,kanuni na maelezo mengine yatakayotolewa na shule.
- d) Affidavit.
- e) ***Kadi ya bima ya afya iliyoboreshwa ni lazima.***

Shule itafunguliwa tarehe mwezi..... mwaka.....

Mwanafunzi anapaswa kufika shuleni bila kukosa punde shule inapofunguliwa.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII.

.....

MKUU WA SHULE

Simu: 0714 601 106

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA

SHULE YA SEKONDARI MPELEPELE
S.L.P 228,

NEWALA.

Simu: 0714 601 106

TAR.....

FORM YA KUKUBALIKA NA SHULE YA SEKONDARI MPELEPELE

SEHEMU YA MWANAFUNZI

1. Mimi..... Nimekubali kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Mpelepele Tarehe..... Nitafika shuleni bila kuchelewa. Nimesoma sheria zote za shule na kuzielewa. Naahidi kuwa mwanafunzi bora, mwenye bidii na utii muda wote nitakaokuwa shuleni.

2. Anuani yangu ya kudumu ni

Sahii ya mwanafunzi Tarehe

SEHEMU YA MZAZI AU MLEZI

1. Mimi..... Ninakubali /sikubali mtotowanguajiunge na shule ya sekondari Mpelepele kuanzia tarehe..... naahidi kumpatia vitu vyote anavyotakiwa kufikanavyo shuleni kama ilivyotajwa katika barua.

2. Nimehakikisha kwamba mtoto wangu amesoma sheria zote za shule na kuzielewa na kuahidi mbele yangu kwamba atakuwa mtiifu na mwenye bidii kazini na katika masomo.
Mtoto wangu akiwa shuleni atalelewa katika dini ya

Anuani ya mzazi/mlezi
Namba ya simu (muhimu sana).
Tarehe..... sahihi

TAFADHALI FOMU HII IRUDISHWE SHULENI KABLA YA MTOTO WAKO
HAJAONDOKA NYUMBANI AU AJENAYO ANAPOKUJA SHULENI.

MEDICAL EXAMINATION FORM

FOMU NAMBA 1.

To the Medical Officer

RE: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION OF MR/MISS

Please examine the above named pupil and give us the report regarding his/her suitability for undertaking secondary school students.

1. Pupil full name.....age.....

2. Blood.....

3. Stool

4. T.B. Test

5. Syphilis Test

6. Urine Examination

7. Eye Test

8. Chest Test.....

9. Ears Test.....

10. Spleen.....

11. Abdomen

12. Pregnancy (for girls only)

ANY ADDITIONAL INFORMATION: e.g. Physical defects or impairment, infection, family diseases etc.

.....

.....

..... I certify that, the above pupil is suitable/unsuitable for secondary school students.

If unsuitable give reasons:

.....

.....

Name of Medical Officer: Signature

Date: Official stamp.....