

HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA

SHULE YA SEKONDARI MIKUMBI,

S.L.P 363,

NEWALA.

SIMU:0716219532 / 0784866134

JINA LA MWANAFUNZI.....

S.L.P.....

NEWALA.

YAH:KUCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA2021 SHULE YA SEKONDARI MIKUMBI

Ninayo furaha kukujulisha kwamba umechaguliwa kijiunga kidato cha kwanza katika shule ya sekondari MIKUMBI. Shule ipo umbali wa kilomita 45 kutoka makao makuu ya wilaya. Unatakiwa kuripoti shuleni tarehe **11 Januari 2021.**

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

- Suruali mbili za rangi ya kaki zenye marinda na sio modo- wavulana
- Sketi mbili za rangi ya kaki , ndefu mpaka kwenye vifundo vya miguu- wasichana
- Nusu kanzu kwa watakaovaa juba- wasichana
- Mashati mawili meupe mikono mifupi
- Viatu vyeusi pea mbili na soksi nyeupe. **Ni marufuku wasichana kuvaa bajaji**
- Sweta rangi ya kaki
- Tracksuit rangi nyekundu- wasichana
- Tracksuit rangi ya bluu- wavulana

VIFAA VYA DARASANI

- ❖ Daftari 12 counter book quire 3 au 4
- ❖ Mkebe 1
- ❖ Ream paper 1 (A4)

SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria Na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara ya elimu yenye dhamana ya elimu Tanzania na ofisi ya Rais TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji wa elimu.

MWANAFUNZI ANAPASWA KUZINGATIA YAFUATAYO

1. Heshima kwa walimu, viongozi, wafanyakazi wasio walimu, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla. Hili ni jambo la lazima.
2. Kuwa na mahudhurio mazuri kwa kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba.
3. Kuwahi katika shughuli ya shule.
4. Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo.
5. Kuzingatia usafi wakati wote.

MWANAFUNZI AKIFANYA MAKOSA YAFUATAYO ATAFUKUZWA SHULE

- i. Wizi, uasherati, ushoga na ubakaji.
- ii. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya.
- iii. Kupiga au kupigana.
- iv. Kuharibu mali ya umma.
- v. Kudharau bendera ya Taifa.
- vi. Kupata mimba.
- vii. Kuolewa au kuoa.
- viii. Kutoa mimba.
- ix. Kugomea au kuchochea migomo.
- x. Kukataa adhabu.
- xi. Kumiliki simu ya mkononi.

KARIBU

.....
ERICK SOSPETER AWITI

MKUU WA SHULE