

**HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA**



S.L.P. 16

**NEWALA.**

Kumb: Na.....

Tarehe.....

Mkurugenzi Mtendaji (W),  
S.L.P. 16,  
**NEWALA.**

**YAH: MAOMBI YA RUHUSA.**

1. Jina la Mtumishi .....  
Idara .....  
Cheo / Kazi .....  
Kituo cha Kazi .....  
Tafadhali naomba ruhusa ya siku..... kuanzia ..... Mpaka tarehe  
..... ya kwenda .....  
Ruhusa/Safari hii ni kwa ajili ya shughuli za Kikazi/Binafsi (Maelezo yake  
.....)

**Jina la Mwombaji** .....  
**Sahihi** ..... **Tarehe** .....

**B.MAONI YA MKUU WA IDARA/KITENGO**

Ruhusa / Safari hii ni kwa ajili ya shughuli za kikazi / Binafsi  
(Maelezo yake)  
.....  
.....

**Jina la Mkuu wa Idara**.....  
**Sahihi**..... **Tarehe**.....

**C. MAONI YA MWENYE KUIDHINISHA**

- a) Ameruhusiwa / Hajaruhusiwa.....
- b) Apewe Hati ya Malipo / Alipwe.....
- c) Anajitegemea / Ajitegemee.....
- d) Siku hizo zikatwe kwenye likizo yake ya mwaka.

**Sahihi ya Mwidhinishaji**..... **Tarehe**.....